Matapeli was kusajili line za simu

*Tahadhari kuna utapeli mkubwa unaofanywa na watu wanaotembea mitaani wakiwa wamevalia sare za kampuni ya simu na vitambulisho shingoni wakidai wana renew line wanasajiri kwa finger print na wakianza kukusajiri wanataka simu yako waimiliki wanafanya kwa vitendo na kukuomba password ili warekebishe kumbu kumbu za account yako ya pesa wakimaliza wanaondoka na baada ya masaa mawili kupita utapata sms zinazoonyesha umehamisha pesa toka  kwenye simu yako kwenda kwenye simu nyingine au wakala.  ukingalia salio unakuta wamehamisha salio  umeibiwa.  kuweni makini na. Watu hao na mnashauriwa kama unashida ya kusajiri line au kurekebisha kumbu kumbu zako nenda ofisi za kampuni yako ya mtandao wako wa simu. Ukipata ujumbe huu share na mwenzio wengi wameshalizwa*

Where do you want to donate?

Traktir Kopi
Bank BCA - An. Asep Saepul Anwar/ Rek - 648xxxx
Treat the creator to coffee by giving a small donation. click the arrow icon above

Chapisha Maoni

Copyright ©BongoLife - All rights reserved.

Redesign by bloggun.xyz
Cookie Consent
We serve cookies on this site to analyze traffic, remember your preferences, and optimize your experience.
More Details