NIPE KIDOGO SEHEMU YA 01, 02, 03, 04, 05 & 06

NIPE KIDOGO.....1

     “Mamaa nakufa basiii nasemaaa….uuuhhh…….
Baba unaniua……mamaaa weee…..weee nasemaaa….
“Haya ongea halaka mimba ya nani hiyo?”
“Baba naniliuu….
“Sema nanii?”
“Brown babaa”
“Mtumee”
Uyo mwanaume alipandwa na hasira alimpiga binti yake adi akapoteza fahamu.
“Nitakuua Brown nasema! Nitakuua yani nateseka kumsomesha binti yangu wewe unakuja kuniharibia unampa mimba aaaghh”
Alipiga ngumi ukutani kwa hasira.
“Mama jeni unaona mwanao umalaya wake bola angelala na ata muuza genge kuliko yule kijana muhuni kijiji kizima anajulikana kwanini kanitia aibu mimi uyu mtoto nahangaika kufanya vibarua nipate pesa asome ajekutusaidia baadae yeye anapewa mimba na mpuuzi dah”
Baba jeni aliongea kwa hasira moyo ulimuuma sana.
“Sina lakusema mumewangu sijui imekuwaje jeni kashawishika mi ata sielewi jaman kwanini lakini amekuwa ivi iyo mimba yule kijana hakubali iyo Mmmh”
Aliongea kwa hudhuni mamajeni.
Majirani waliosikia wakapeana habari muda mfupi ikasambaa kote adi kumfikia Brown.
“Oya nasikia umempa mimba jeni mtoto wa mzee kozi?”
“Dah yule demu mizinguo sana anapataje mimba? Sipo tayari kuitwa baba nilimwambia atoe akazingua atajuana mwenyewe na ndugu zake”
“Brown babu yule mzee nuksi mkorofi kishenzi yani utafungwa wewe, fanya usepe nenda ata mjini”
“Daah ila kweli yule baba noma namsikiaga mmh iki choo cha kike nimeingia.
Wakiwa wanaendelea kuongea mara ghafla akaja mzee kozi.
“Kijana umekanyaga moto lazima ukuunguze”
Alipofika tu bila salamu akaanza kuongea.
“Kuna nini mzee wangu atasalamu hakuna jaman?”
Aliongea kwa upole Brown na hii ndo sifa yake kubwa ukimuona uwezi kumdhania kama ni malaya wakutupwa kijana mpole sana.
“Nani mzee wako eeh! Si nakuuliza? Mjinga kasoro moja wewe, umempa mimba binti yangu jeni namsomesha kwa shida wewe umempa mimba lazima uozee jera lazima nasema”
Alizidi kufoka nakujaza watu waliokuwa wakisikiliza.
“Sio kweli mzee sijawah kuwa na uyo jeni kwanza mdogo kwangu nitaanzaje siwezi kufanya ivyo kanisingizia tu”
Alisema Brown.
“Acha kujitetea wewe kwanini asiwataje wengine akutaje wewe! Malaya sana kazi kuharibu watoto wetu kijijini nitakukomesha”
Alisema nakuondoka baba yake jeni.
Uku nyuma watu wakapata lakuongea story ikawa ndo hiyo kijijini kote.
Mzee kozi alijulikana kwa ukorofi wake walijua lazima tu Brown afungwe.
“Oya mshikaji kimenuka hakufai hapa”
Alisema Brown akimwambia rafiki yake sheby.
“Kweli mwanangu kisanue babake dah hii ishu noma mwana fasta weka nguo zake sepa mkubwa jera inakuita ujue”
Basi bila kupoteza muda
Brown akachukua kibegi chake kidogo cha kisharobaro akaweka nguo zake humo nakutoka adi stand ambapo alipata gari lakuelekea Dar es salaam alipanda baada ya muda mfupi basi lilianza safari toka songea kuja Dar es salaam.
*************************
“Monalisa”
“Yes mom”
“Ebu nisikilize mwanangu, Ivi unajijua wewe ni mzuri sana? Yote umerithi kwangu lakini umenizidi urembo binti yangu nakupenda sana nakuomba kuwa mbali na wanaume usikubali kuwaruhusu wakuchezee mwili wako sawa mama? Jitunze kwaajiri ya mumeo tu ni dhambi kulala na mwanaume kama ajakuoa mungu hapendi”
“Sawa mama nimekuelewa nitajitunza”
“Nashukuru binti yangu kwa kunielewa ukiwa na shida ya pesa nambie nitakupa usikubali kurubuniwa na mwanaume kisa pesa”
“Sawa mamangu nashukuru nimekuelewa”
“Aya leo jioni twende wapi tupate dinner?”
“Mama nimemisi kuangalia sinema”
Aliongea kwa sauti yakudeka monalisa,
“Kesho nasafiri ngoja baba atakupeleka”
“Wow asante mamangu”
Basi alifurahi sana.
Kipindi iko alikuwa kashamaliza form four yupo nyumbani anangojea majibu ili aendelee na masomo ndoto yake kubwa ni kuwa daktari anaipenda sana iyo kazi uku babayake akimsisitiza awe mwanamitindo kutokana na urembo wake lakini alikataa.
“Monalisa binti yangu ukikubari kushiriki umiss naamimi utashinda nakuwa mrembo wa dunia”
“Wewe baba mona uliona wapi miss anakuwa na mshepu mkubwa wale ni modo wembamba flat screen sio mona hips kubwa atafukuzwa siku hiyo hiyo”
Alisema mama nakumfanya monalisa acheke sana.
“Mama unachekesha jaman eti flat screen uwii”
Wote wakajikuta wakicheka adi baba mtu
“Kweli mkewangu unavituko wewe”
Nyumba ilikuwa na furaha sana utani mwingi wakicheka nakuinjoy hakika ilikuwa familia bora.
Hari ya ajabu ikajitokeza kwa babayake monalisa muda mwingi alikuwa akimsifia mtoto wake mzuri pepo la ngono lilimjaa nakujikuta anamtamani.
Ni kweli monalisa alimriithi mamayake uzuri lakini alizidi alikuwa mrembo sana hips pana makalio makubwa, uku akiwa na kifua kidogo zaidi surayake yakitoto anapocheza vishimo viwili hutokeza mashavuni mwake zaidi meno yake meupe ambayo ni kivutio kwa wengi wanapomuangalia anapocheka nakuonekana mwanya wake! Alikuwa mzuri ajabu atakama wewe si rijali utapomuona itasimama tu japo haina miguu.
Baba akatokea kumtamani binti yake kila anapofikiria uzuri aliokuwa nao roho inamwenda mbio sana.
Hatimae siku moja mama monalisa akasafiri kibiashara nakumuacha mume na mtoto wake.
Mara nyingi husafiri wao ni wafanyabiashara wakubwa nchini Uganda uku mama akiwa ni mnyarwanda na baba akiwa ni msomali makazi yao waliamua yawe
Uganda.
Basi aliposafiri uku nyuma baba akafanya kila njia aweze kupata penzi la binti yake muda mwingi alikuwa karibu nae.
“Baba leo utanipeleka sinema”
“Usijal mwanangu nitakupeleka”
Alisema uku akionekana na furaha sana uyo mwanaume.
Mida ya jioni ilipofika wakajiandaa nakutoka monalisa alivaa suluali ya jinsi iliyombana vizuri nakuonyesha umbo lake zuri.
Hakuwa akivaa nguo za ajabu mamayake alimkataza alimnunulia magauni marefu na sketi ndefu hakumuruhusu kuvaa nguo fupi zaidi suluali tu na maramoja sana labda wakitoka pamoja familia akiwa pekeyake anavaa nguo ndefu ilo kidogo lilimpunguzia usumbufu nakuonekana binti wa heshima sio muhuni mvaa nguo za uchi.
“Mtume roho yangu uyu mtoto amependezaje leo lazima nimuonje”
Alisema baba monalisa uku akijiramba midomo yake.
Basi walipanda gari lao nakutoka, wakiwa njiani baba akaanzisha maongezi.
“Mona unaonaje tukapita sehemu tule nyama choma alafu twende sinema muda bado sasa si adi saa mbili?”
“Sawa baba hamna shida hii saa moja kule movie saa mbili inaanza tena ninahamu na nyama”
Alisema uku akifurahia bila kujua rengo la babayake.
Walifika kwenye bar moja inayosifika kwa kuuza nyamachoma nzuri wakaagiza ya mbuzi nakukaa uku wakisubiri.

NIPE KIDOGO.....2

“Niletee Catle Lager baridi”
Aliagiza uyo baba monalisa akataka soda
“Noo huyu mletee Red’s ya kopo”
“Baba iyo si pombe?”
“Noo sio pombe ni kama soda mwanangu tamu sana”
Basi alikubali zikaletwa kama tano akaanza kunywa zilivyokuwa tamu monalisa akajua ni soda kweli, akazidi kuzinywa adi nyama ilipokuja walikula uku akiendelea kunywa.
Ghafla akaisi kichwa kizito kama ajielewi ivi alijishangaa
“Baba nataka kulala”
” Sawa ngoja nikurudishe nyumbani”
Basi akamsaidia kuinuka nakumpakiza kwenye gari wakarudi nyumbani.
“Kaoge moja kisha ulale sawa?”
“Sawa baba”
Alikubali nakuingia bafuni kuoga uku akijiisi kuyumba alikunywa Red’s nyingi na zile zina Alcohol nne zilimfanya alewe bila kujua kama zinakilevi yeye alijua soda kama babayake alivyomwambia.
Alipomaliza kuoga alirudi chumban nakuvaa night dress yake fupi nakulala.
Baada ya nusu saa alipitiwa usingizi nakuota yupo na mwanaume chumbani akiwa mtupu uyo mwanaume anamchezea mwili wake nakumfanya asisimke sana.
“Assshh….baby….oooohhh…yes darling…do it honey…oooh ..yeah..oooh sweet…
Alilalamika kimahaba sana pale uyo mwanaume alipochukua uume wake nakumchezea juu ya sehemu zake alipagawa monalisa.
Lakini tofauti nayeye kujua ni ndoto aliisi ni kweli kabisa ambapo akafumbua macho nakumkuta mwanaume juu yake akiwa mtupu na kila alichoota ni kweli kibaya zaidi uyo mwanaume ni babayake mzazi mzee maliki alishtuka.
“BABA”

Kule kijijini kwa mzee kozi aliondoka na kuripoti kituo cha polisi kuhusu binti yake jeni amebakwa na kupewa mimba.
Polisi waliongozana kwenda kumkatama mtuhumiwa, lakini walimkosa kwani Brown alishakimbia nakuondoka kuelekea Dar es salaam.
Mzee kozi alichukia sana!
“Jeni iyo mimba lazima utoe urudi shule”
Alisema kwa hasira.
“Baba naogopa kutoa kwanza ni dhambi”
Alisema jeni
“Kelele wewe na ulivyokuwa ukifanya Mapenzi sio dhambi ile au? Nasemaje mimba itolewe iyo usiniletee ujinga mimi”
Basi jeni hakuwa na jinsi alikubali.
Dawa ya miti shamba ikaletwa jeni anywe ambapo baada ya muda mfupi akaanza kusikia maumivu makali sana tumboni kwake alilia sana.
“Mamaa nakufaa… nimekoma mimi… Brown shetani wewe umeniponzaa”
Alilia sana uku mamayake akiwa pembeni akimuonea huruma binti yake ishatokea sasa hakuweza kumlaumu.
Jeni alikumbuka siku ya kwanza kukutana na Brown alikuwa akienda kuchota maji
“Jeni mambo”
Alimsalimia Brown
“Poa shikamoo kaka”
Alimwamkia sababu jeni ni mdogo ndo kwanza yule secondary kidato cha pili Brown mkubwa miaka ishirini na sita.
Kilichomponza jeni alikuwa na makalio makubwa wanaume wengi walivutiwa nayo uku rangi yake nyeupe ya asili ikizidisha uzuri wake.
“Jeni badae njoo nyumbani nina zawadi yako”
Alisema Brown
“Hapana mimi naogopa”
Aliongea jeni uku akiona aibu nakutizama chini akijin’gata vidole vyake.
Brown alikuwa bingwa wakuwadanganya wasichana uku sauti yake ikiwa kivutio kikubwa kila anapoongea ilikuwa ya mvuto sana na jinsi alivyo kwa wale wasichana wanaopenda handsome boy ilikuwa lazima akubali akitongozwa alijiweka msafi muda wote akinukia vizuri nguo zake za bei wasichana wengi wakawa wanampenda
nakutamani kuwa nae hakuwa mchoyo yeyote aliejileta karibu yake alimpitia.
“Usiogope jeni sawa eeh”
Alimbembeleza na jeni alikubali.
Jioni ilipofika alitoroka kwao na kwenda kwa Brown alimkaribisha ndani kwake alikuwa akiishi pekeyake.
“Karibu jisikie huru”

Alisema Brown akimsogelea jeni aliekuwa muoga sana.
Alijua ilo akutaka kupoteza muda akamshika nakumvutia kwake alimkumbatia.
“Jeni”
Alimuita karibu na sikio lake uku akihema taratibu nakumfanya jeni amkumbatie Brown bila kupenda hisia zilimkamata na vile Brown jinsi alivyo hakuweza kukataa akajiachia nakuruhusu mwili wake uchezewe.
Sauti za mahaba zilisikika humo ndani jeni hakuwahi kumjua mwanaume uyo ndo alikuwa wa kwanza usichana wake ulitolewa na siku hiyo hiyo mimba ikaingia.
Brown hakuwa muoaji bali mchezeaji tu kila msuchana alimchukulia kiburudisho kwake hakuwahi kupenda msichana yeyote yule.
Alitembea na wasichana wengi apo kijinini.
Kuna waliopigana kisa yeye na wote akawakataa.
Jeni alilia sana alimuamini Brown akajua labda atamuoa matokeo yake ndio hayo kapewa mimba mwisho imekataliwa na babayake mkali sana.
Leo hii amekunywa dawa yakutoa mimba damu nyingi zinamtoka nakusababisha nguvu zimuishe alilegea nakuona mauti yakimsogelea.
Mamayake analia sana hajui lakufanya anapomuona binti yake akipoteza fahamu
Halaka anawahi kuomba msaada kwa majirani wanamuwahisha hospital.
Majibu yanatoka jeni amefariki kapoteza damu nyingi sana.
Kilio kikubwa kinasikika hospital mamajeni analia sana nakjmlaumu mumewake bola wangeilea tu iyo mimba.
Lawama azisaidii kitu kwa wakati huo inabidi wakubali ukweli binti yao kipenzi amefariki inauma sana!
Taharifa inazaa kijiji kizima kuhusu huo msiba unagusa wengi wanalia wasichana wote waliowahi kutendwa na Brown wanahuzunika sana.
Wazazi wanalaumu mzee kozi asingemtoa mimba lakini ishatokea sasa jeni amefariki.
Taratibu zinafanyika za mazishi na hatimae jeni anazikwa nakuacha majonzi kwa wazazi wake na kijiji kizima.

**********************

Monalisa aliisi ndoto hakutaka kuamini mwanaume aliekuwa juu yake ni babayake mzazi.
“Baba ni wewe jaman?”
Aliuliza akiwa haamini
“Usijal mona nipe ushirikiano”
Alisema uyo baba
“No baba dhambii toka juu yangu tokaaa”
Alisema uku akilia lakini hakuwa na nguvu zakumtoa mwilini mwake babayake alikuwa na mwili mkubwa alafu yeye mtoto wa mama laini kalegea kuvunja yai tu hawezi
Mzee Maliki hakimsikiliza kilio chake kilikuwa kama anambembeleza vile aliisi akimwambia
“Yes darling…oooshhh nipe kidogoo….asssshh Baby…..
Akamnyanyua miguu nakuweka begani kisha akachukua uume wake nakumuingiza taratibu alijua binti yake ni bikira hakutaka kufanya halaka kumuingilia.
Aliishika nakumchezea kwa juu uku akitoa ute mwepesi kumlainisha mona alipona kumelainika polepole akaingiza
“Babaa naumiaa toaa”
Alipiga kelele monalisa lakini babayake hakuacha aliingiza nakufanikiwa kichwa kikaingia monalisa alizidi kulia.
Alimpampu taratibu akafanikiwa kuingiza nusu apo apo aliongeza kasi
“Asshhh baby ….monaa we mtamuuuu kuliko mamayakoo….sikuachii.n..oohhhh…..katika kidogo basii ahh.abhh…nipe kidogooook…..nakojooaa mona nipokee…
Aliongeza kasi nakuanza kutetemeka mwili mzima mwisho akamwaga kibaya zaidi alimwagia ndani.
Brown alifika salama Dar es salaam akaenda moja kwa moja adi kinondoni anapoishi kakayake kelvin, walizaliwa wawili tu! Wazazi wao wote walifariki nakuwaacha.
Kelvin alipomaliza shule akajikita kwenye biashara nakufanikiwa ambapo aliama nyumbani nakuanza maisha yake Dar es salaam adi pale alipokutana na msichana mrembo penny wakapendana nakuanzisha uhusiano uliodumu muda mfupi mwisho wakafunga ndoa.
Ata wazazi wao walipofariki Kelvin alimwambia mdogo wake Brown wakaishi wote kinondoni lakini aligoma akabaki mkoani Songea ila mara kwa mara alikuwa akienda kumtembelea kakayake na shemeji yake ambae walimaliza miaka miwili lakin hawakubahatika kupata mtoto.
Brown aligoma kuishi Dar es salaam kutokana na kuvutiwa na wasichana aliokuwa akiwaona walikuwa wazuri sana warembo wenye shepu zao ataanzaje kuwaacha ilikuwa kosa kubwa sana msichana kumpita bila kumtongoza aliakikisha wote anawamaliza na alifanikiwa kwailo.
Pesa za kakayake zilimpa jeuri muda wote alikuwa smart uku akitumia simu ya bei iphone 7 alikuwa handsome wasichana wakawa wanagombana kwaajiri yake.
Brown ni mhuni sana na akishalala na mwanamke kumrudia ni dhambi hawezi mara moja tu kibaya zaidi alijua kupagawisha wasichana kitandani kwa maneno matamu na penzi analowapa la uhakika.
Anaumiza mioyo ya wasichana wengine lakin yeye hajali ilo ukimpenda imekula kwako yeye hajui kupenda.

Hatimae alifika kwa kakayake akapokelewa vizuri ilikuwa usiku akalala adi kesho yake.
“Aya nambie umekuja jumla au utaondoka maana wewe hueleweki?”
Aliuliza Kelvin
“Nipo bro siondoki mimi nitafutie kazi nifanye”
Penny akadakia
“Wow bora shemeji jaman maana nyumba itachangamka”
“Sawa usijali kuhusu ilo nina duka langu la nguo maeneo ya studio pale nitakupatia liwe lako, ila tafadhari usije kuhonga ukafirisi duka”
“Amna brother mi sina mambo ayo kabisa yani”
Alijibu Brown na kweli alikuwa na sura ya upole uku akiongea taratibu lazima utamwamini.
“Sawa jiandae tutoke wote nikakukabidhi kabisa liwe lako”
Muda huo ilikuwa asubuhi wanakuja chai.
Walipomaliza waliondoka pamoja Brown akakabidhiwa duka la nguo za kike na kiume duka kubwa nguo nyingi zakisasa zimejaa apo.
Kelvin aliondoka nakukuacha Brown akiwa na kijana mmoja ambae ndo alikuwa muuzaji apo aitwae Mick.

NIPE KIDOGO.....3

Muda mfupi ulitosha kuzoea mazingira akafahamishwa mengi na kazi ikaanza!
Mida ya jioni kama saa kumi ivi alikuja msichana ambae alichagua nguo akalipa nakuondoka.
Bahati mbaya alidondosha kipochi kidogo ndani kulikuwa na pesa zake pamoja na vitambulisho cha shule na card ya bank.
Hakujua alidondosha wapi uyo msichana alihudhunika sana atawaambiaje wazawi wake wamuelewe.
Usiku akiwa amelala alishangaa namba ngeni inapiga hakusita alipokea sauti ya upole yenye mvuto flani ivi wa mahaba aliisikia akabaki ameganda uku mapigo ya moyo yakimdunda.
“Hallow sorry naitwa Brown nimeokota kipochi kidogo ndani kuna pesa pia nimeona vitambulisho sijui unamfahamu muhusika au niwewe niambie tuonane kesho nikupatie vitu vyako”
Alisema Brown
“Jaman ni vyangu! Asante kakayangu kesho nakuja dukani unipe”
Aliongea uyo msichana ambae alijitambulisha anaitwa Anita.
Basi huo ukawa mwanzo wakujuana Brown na Anita ambae alikuwa mwanafunzi wa chuo alitokea kumpenda sana Brown pasipokujua tabia zake zipoje.
Wakapanga siku wakutane hotel kwaajiri yakuvunja amri ya sita.
Chichi hotel iliyokuwa morroco ndio walichukua chumba nakuwepo humo Brown alijua kucheza na hisia za mwanamke alimpagawisha Anita adi akawa ajielewi anaongea lugha zisizoeleweka.
Ilikuwa ndo mara ya kwanza na ya mwisho walipotoka apo Brown hakumtafuta tena akipiga simu anakatiwa akituma meseji hajibiwi Anita aliumia sana.
“Brown nakupenda usinifanyie ivyo”
Aliongea uku akilia
“Sorry mamy siwezi kuwa nawewe jaman sina hisia mimi sijui kupenda kupoje usijiumize juu yangu okay bye”
Ilikuwa zaidi ya maumivu kwa Anita alilia sana.
Tabia yakubadirisha wanawake ikaendelea hakuweza kumaliza wiki bila kuwa na msichana alishazoea.
Kelvin alisafiri mwezi mzima nyumbani wakabaki Brown na shemeji yake penny alieanza kuonyesha tabia ya ajabu.
Siku moja asubuhi aliamka nakwenda jikoni uku kavaa kanga moja tu alafu alikuwa kajaariwa makalio makubwa!
Brown alipoamka nayeye akaelekea jikoni alishtuka alipomuona shemeji yake alivyovaa hakuwahi kumwona vile ikambidi arudi lakin penny aligeuka akamuona.
“Brown unaenda wapi Jaman?”
“Aahh mmm..ndani shem”
“Njoo bwana nisaidie kuipua chai”
Basi Brown alikubali akaenda nakumsaidia alipomaliza tu akashangaa penny amemsogelea nakumkumbatia kwa nyuma uku akihema sana.
“Brown ninahamu mwenzio naomba nipe kidogo tu”
Ulikuwa mtihani sana kwa Brown ni kosa kubwa kumuacha msichana tatizo uyu ni mke wa kakayake aliogopa ilo ila akimtizama penny mzuri kajazia akasema liwalo na liwe alimbeba nakumpeleka chumbani kwake akamlaza nakuanza kumnyonya mwili mzima kilichosikika ni sauti ya kilio kutoka kwa penny
*************************

Mzee maliki alipomaliza tu alitoka mbio nakukimbilia chumbani kwake uku akijilaumu sana kwa alichokifanya.
Alioga nakuondoka kabisa akapanda gari lake nakuelekea bar kunywa pombe.
Monalisa alilia sana adi macho yakamvimba alijiuliza huyu ni babayake kweli au?
Wazo lililomjia ni kujiua aliisi dunia nzima inajua kilichotokea alichokifanya ni kutoka adi stoo wanapoifadhi sumu za kuua wadudu hakuchagua alibeba aina tofauti kama tano kiisha akaenda kwenye friji akachukua pombe kali sababu babayake mnywaji sana pombe hazikosi ndani.
Zile sumu na iyo pombe alichanganya zote pamoja nakuweka mezani alilia sana hatoiona tena dunia zaidi ndoto yake yakuwa daktari imefutika ilimuuma.
Alichukua simu nakumpigia mamayake japo asikie sauti yake ya mwisho
“Haloo mona ujambo mwanangu?”
“Mama nimepiga kukuaga najiua siwezi kuishi tena siwezi”
Aliongea kwa kilio nakumshtua mamayake
“Kuna nini Jaman eeh nambie nini tatizo?”
“Baba amenibaka mimi babaaa katoa usichana wanguu najiua mimi nakufa mama tutakutana mbinguni”
Alikata simu kwa uchungu aliokuwa nao hakuchelewesha akainywa ile sumu yote dakika kumi nyingi mapovu yakaanza kumtoka mdomoni.

NIPE KIDOGO.....4

     Mama monalisa alichanganyikiwa, hakuamini kama mumewake angeweza kufanya ivyo.
Alimpenda sana binti yake wa pekee.
Hakujua afanye nini kwa muda huo akiri ilimruka akajikuta anaangua kilio kilichowashtua wafanyakazi wake.
“Kuna nini boss?”
“Mwananguuu anajiua”
Alilia kwa uchungu sababu alikuwa mbali asingeweza kumsaidia monalisa.
“Mama si unayo namba ya huose girl ebu mpigie simu umwambie awahi kumzuia”
Alishauri mfanyakazi mmoja.
“Sina house girl mimi”
Alijibu nakuwafanya wamshangae mwanamke tajiri anakosaje mfanyakazi wa ndani?
“Basi mlinzi mama mwambie”
Akakubali nakumpigia simu mlinzi wake.
“Haloo samuel nenda chumbani kwa Monalisa kamzuie anataka kujiua au ukimkuta amekunywa mkimbize hospital”
Alisema uku akilia samuel alimuelewa.
Wafanyakazi wakamshauri muda huo aondoke kuelekea Airport apande ndege awahi kurudi.
Mmoja akajitolea kumwendesha adi Airport bahati nzuri alikuta ndege inayoondoka muda huo akawahi na safari ikaanza yakurudi.
Njia nzima alikuwa akilia tu hakuamini mumewake angeweza kufanya kitendo kibaya kama icho.
“Maliki kweli wewe jaman kwa binti yako shetani gani kakuingia wewe mwanaume?”
Aliumia sana moyo wake.
Alifika nyumban lakin hakumkuta mtu akampiga simu samuel aliemuelekeza hospital waliyoenda ari ya monalisa ilikuwa mbaya sana aliwekwa ICU
hakutakiwa kusumbuliwa kwa muda huo.
“Lazima nikufunge Maliki lazima”
Alisema kwa hasira Benaderta ambae ni mamayake monalisa.
Alitoka adi kituo cha polisi nakuwaeleza ilivyokuwa, maelezo yalichukuliwa na jarada la kesi likaandikwa ikabaki kumkamata mtuhumiwa ambae muda huo hawakujua wapi alipo.
Benaderta alirudi hospital akiwaachia polisi kazi yao.
Mzee maliki alikuwa bar akinywa alipotosheka alirudi nyumban nakutaka kulala ila ghafla akabamiwa na watu alijua majambazi.
“Upo chini ya ulinzi kwa kosa lakumbaka binti yako nakupelekea anywe sumu ili ajiue”
Alisema polisi mmoja maneno yaliyomshtua sana maliki akaanza kujitetea lakin ilikuwa bure alibebwa nakupelekwa kituoni kwa mahojiano zaidi.
Monalisa alizidi kutumia mashine yakupumulia oxygen adi alipomaliza wiki moja akawa na ari nzuri alitolewa nakuwekwa chumba cha kawaida.
Mamayake alikuwa karibu nae muda wote akimfariji
“Mama ungeniacha nife tu ”
Alisema uku akilia.
“Hapana mwanangu bado nakuhitaji”
Mwezi mzima alikaa hospital mwisho akapona kabisa nakuruhusiwa kurudi nyumbani.
Mzee Maliki alifungwa miaka kumi na tano jera benaderta aliomba talaka waachane lakini uyo mwanaume aligoma.
Alichokifanya benaderta ni kuchukuwa kila kitu chake nakuhama kabisa Uganda, sehemu aliyoona inafaa kuishi ni Tanzania akasafiri na mwanae nakuanza maisha yao mapya masaki jijini Dar es salaam.
Monalisa aliendelea na masomo yake akapelekwa mliman city.
Mamayake alikuwa mfariji mkubwa nakumfanya asahau yote nakuanza maisha mapya.
Alikuwa gumzo chuo kizima kutokana na urembo wake wanaume wengi walimsumbua.
Alichukia wanaume hakutaka kabisa kuzoeana nao.
Alikuwa bize na masomo yake hakutaka kujihusisha na mapenzi.
Hatimae akapata rafiki wa kizungu aitwae Alice
Walizoeana sana nakuwa marafiki wakubwa adi nyumbani walipelekena.
Siku moja wakiwa ndani chumbani kwa Alice alichukuwa laptop yake ndogo nakufungua akaweka picha za ngono.
Monalisa alishtuka lakin Alice alimwambia angalia walikuwa wasichana wawili wakizungu wakifanya mapenzi.
“Haaa ata wasichana pia wanafanya?”
Aliuliza mona
“Ndio bola kufanya wasichana kuliko na mwanaume unatapa mimba hautaweza kusoma”
“Mimi nachukia wanaume”
“Ata mimi pia”
Alisema Alice nakumsogelea monalisa karibu akaanza kumpapasa mwili wake.
“Unafanya nini Alice?;
“Subiri utaona”
Alisema nakuzidi utundu akamuomba mona avue nguo akakubali.
Aliinama nakumnyonya mapaja yake makubwa yaliyonona sana akapanda adi juu nakumnyonya chuchu zake monalisa akibaki kulalamika tu.
Huo ukawa mwanzo wa uchafu wao kila hamu ikiwashika walikutana nakutoana kwa uume wa bandia.
Monalisa akawa mzoefu sasa akaanza kuwarubuni wasichana wengine nakusagana nao.
Aliharibika sana alipenda wasichana wenzake nakuchukia wanaume.
Siku zikazidi kusonga hatimae akamaliza kusoma nakufungua hospital yake binafsi akaanza kufanya kazi uku mamayake akiwa bize na biashara zake.
Kidogo kazi zilimbana nakukosa msichana wakulala nae.
Siku moja alizidiwa sana na alikuwa akihudumia mgonjwa mwanaume ambae muda wote suluali yake ilikuwa imeinuka kwa juu.
“Iv ulisema unaumwa nini?”
Aliuliza uku macho yamemlegea.
“Uku kunauma dokta kumesimama sana”
“Hee ndo ugonjwa huo ok usijali”
Alisema akainuka nakufunga mlango kisha akarudi nakumsogelea uyo mwanaume.
Bila kuongea alimfungua zipu ya suluali akaitoa nje nakuibugia mdomoni.
Yule mwanaume alikikuta anapagawa sijui akuwahi kunyonywa hakuchelewa akamwaga muda huo huo.
Monalisa aliinuka akavua nguo nakumsogelea kwenye kiti ajabu uyo mwanaume alianza kutetemeka
“Dokta nimeponaa doktaa”
Alisema akiinuka nakutoka mbio nje
“Anakimbia nini hajawahi kukutana na mwanamke mzuri nini yani ameniuzi huyu”
Mona alibaki na hamu zake alijisikia vibaya sana hakuweza kukaa tena hospital alitoka nakuelekea beach kupunga upepo.
Akiwa apo alimuona mtu ambae alimshtua sana.

Brown alisumbuliwa sana na shemeji yake azidi kumpa mapenzi lakini aligoma nakumfanya ajisikie vibaya.
“Brown kakayako kutwa safari aliniridhishi mimi, ona natamani mtoto lakini yeye ata ajali ilo”
Alisema kwa hudhuni nakumfanya Brown amuonee huruma,
“Usijal shem ngoja nitaongea nae”.

NIPE KIDOGO.....5


    “Brown nipe kidogo basi” 
“No penny siwezi msubiri brother” 
Aliongea Brown nakutoka nyumbani kuelekea kazini. 
Akiwa njiani akaona gari limepaki pembeni uku kuna msichana amesimama, Alipokaribia yule mtu akamsimamisha. 
“Sorry kaka naomba nisaidie namba ya fundi aje atangeneze gari langu” 
Alisema uyo msichana 
“Jaman bila salamu? Haya ulisikia mimi namjua fundi au?” 
Kwa makusudi Brown akamjibu. 
“Nimepitiwa kakangu sorry” 
Alijibu kiunyonge uyo msichana. 
Basi Brown akashuka nakwenda kuangalia ilo gari lina nini. 
Kumbe maji yaliisha bahati nzuri alikuwa nayo akaweka nakumwambia aliwashe. 
“Wow thank you” 
Aliongea kwa furaha uyo msichana. 
“Ok usijali” 
“Sorry mimi naitwa Minal nawewe?. 
“Naitwa Brown” 
Basi walifahamiana nakupeana namba za simu. 
Brown akafika kazini kwake 
“Kuna binti mrembo alikuja kukuulizia hapa”
Alisema kijana anaefanya kazi pamoja na Brown. 
“Nani huyo?” 
“Ameacha namba anaitwa stella” 
“Oh ok nipe” 
Basi alichukua nakuiweka huo ulikuwa muda wa kazi. 
Maisha yalizidi kusonga kwa Brown alikuwa na akili sana kwenye biashara ndani ya muda mchache akafungua duka lengine na kuingiza pesa nyingi mwaka mmoja ulitosha akanunua nyumba tatizo likabaki ataondokaje nyumbani. 
Siku moja usiku akasikia ugomvi chumbani kwa kakayake, hakujua nini tatizo ila alitoka kusikiliza 
“Nimechoka nimesema niache” 
“Sitak mumewangu nipe” 
Mzozo mzito uliendelea ndani humo nakumfanya ashangae nini tatizo. 
Mara ghafla akasikia shemeji yake akilia akafungua mlango nakutoka akaenda kukaa sebleni akizidi kulia. 
“Mwaka wa pili huu sina mtoto wala mimba kilasiku huyu mwanaume amechoka anathamini pesa kuliko mimi, nani anipe haki yangu sasa yeye anadai kachoka” 
Aliongea nakuzidi kulia penny. 
Alichokifanya Brown ni kuingia chumbani kwa kelvin 
“Nahitaji kuongea nawewe Kelvin” 
“Unataka nini nawewe niacheni nilale nimechoka” 
“Sikiliza Kelvin izo pesa unazotafuta hazina mwisho utatafuta leo adi kufa kwako na utaziacha. 
Nashangaa upo bize kutafuta ikiwa huu mwaka wa pili huna ata mtoto si ungekuwa bize kutafuta mtoto sasa ivi ugekuwa nao ata watatu unamnyima mkeo haki yake! Nani ampe sasa naukimkuta na mwanaume mwengine utafanyaje? Huo ushauri wangu badirika umpe mkeo haki yake ukishindwa kumpa wenzio watampatia. Usiku mwema” 
Alimaliza Brown akaondoka nakwenda kulala. 
Kelvin maneno yalimuingia sana akaamka nakumfata mkewake alimbembeleza sana penny akamuelewa nakuingia chumbani kulala. 
tangu siku hiyo hawakugombana kuhusu haki ya ndoa walikuwa wakipeana kila wanapojisikia, miezi michache baadae penny alibeba ujauzito alifurahi sana. 
Na Brown akakusanya vitu vyake nakuondoka kuanza maisha mapya nyumbani kwake tabata. 
“Hallow mambo” 
“Poa nambie” 
“Natamani nikuone uko wapi?” 
“Nipo home tu” 
“Naomba nije basi” 
“Mmmh no mama mkali sana” 
Uyo ni Brown alipigiwa simu na Minal akitaka kuonana nae. 
Hakuwahi kupeleka mwanamke ndani kwake aliishi mwenyewe tu pamoja na uhuni wake lakini alijielewa ata wasichana wanaoenda dukani hakuna aliempa nguo bure lazima watoe pesa. 
Yeye atagharamia Lodge au chakula siku mkiwa wote sio umekutana nae dukani akupe bure ilo awezi alikuwa na akili sana. 
Minal alitaka kumuona Brown akumkatalia wakapanga waonane usiku. 
Basi muda ulifika wakakutana ilikuwa Green hotel maeneo ya tabata shule. 
“Nimefurahi kuonana nawewe” 
“Ata mi pia” 
“But Brown naogopa baba anaweza kuwepo maeneo haya nakuomba twende tukae chumbani” 
Alisema Minal kumbe alishachukua chumba Brown alikubali wakaingia ndani. 
Kufika tu Minal akasema anasikia joto akavua nguo nakuvaa mtandio mwepesi. 
“Yani wanawake wanapenda kujirahisisha huyu dawa yake kumchunia naisi atakuwa mgonjwa” 
Alijisemea moyoni Brown 
“Brown mbona kimya jaman” 
“Amna usijali” 
“Leo tutalala wote?” 
“Mmmh noo siwez kulala apa” 
Minal aliinuka nakumsogelea Brown ambae alimkwepa 
“Unataka kufanya nini?” 
“Brown nakupenda” 
Minal alikuwa mrembo mweupe mrefu mwembamba kama miss vile. 
“Asante kwa kunipenda ila mimi siwezi kuwa na kahaba polee bye” 
Alisema Brown akainuka nakutoka nje. 
Minal alijisikia vibaya sana. 
Siku zikazidi kusonga uku kidogo akipunguza tabia yakulala na wanawake ovyo aliona hakuna faida muhimu pesa anazo. 
Kipindi alichoamua kutulia likatokea jimama linaitwa chichi alimpenda sana Brown bila kutegemea wakawa wapenzi. 
” Mmmh Brown wewe umejifunza wapi mahaba?” 
“Usijal mpenzi kwajiri yako ndo mana najua, ebu lala kifudifudi kwanza” 
Lile jimama likafanya ivyo alikuwa na makalio makubwa nakumfanya Brown apagawe 
“Huyu sikuachi” 
Alisema Brown jimama likanogewa na penzi la Brown akaanza kumuhonga pesa kilasiku bila kujali lolote. 
Mumewake akagundua ilo nakuanza kupeleleza mkewe anamsaliti kwa nani. 
Hatimae akamfahamu Brown 
“Yani huyu mwanamke wakutembea nayule mtoto?” 
Alipandwa na hasira sana akaandaa watu wawateke wote wawili awafundishe adabu.
Ni siku ambayo walikuwa hotel Brown na chichi muda wakutoka ulipofika wakiwa nje walishangaa bunduki zinawaangalia 
“Ingieni kwenye ili gari fasta” 
Alisema mmoja wao walikuwa watatu, wakatii nakuingia uku wakitetemeka. 
Safari yao ilifika mwisho maeneo ya tegeta kwenye jumba kubwa lisiloisha wakaingizwa humo nakupelekwa ndani zaidi. 
“Haa mumewangu!” 
Alishuta chichi nakumfanya Brown atetemeke sana sababu hakujua chichi anamume alimwambia amefarikiI

NIPE KIDOGO......6


       Monalisa akiwa beach akamuona mwanaume kama babayake alishangaa nakuogopa,
Lakin alipomuangalia vizuri akajua sio babayake wamefanana tu. Ata hamu yakukaa apo ikamtoka akaamua haondoke tu.
Bahati mbaya alipowasha gari lake nakutaka kuondoka akajikuta anagonga gari nyuma yake.
“Wewe mjinga sana yani mkihongwa magari na wanaume mnakosa adabu kabisa ngoja nikufunze adabu”
Alifoka uyo aliegongewa gari lake ambapo aliteremka nakumfata monalisa ashuke ili ampige.
“Teremka nasema”
Alifoka uyo mwanaume.
Monalisa hakuwa na jinsi huku akitetemeka akateremka
“Sorry bahati mbaya”
Aliongea kwa uoga.
Yule mwanaume alipomuona tu hasira zikaisha akabaki ameganda akimuangalia mona.
“Aah…mrembo ujambo..eehh..mmm”
Alianza kubabaika nakumfanya mona asimuelewe.
“Nisamehe kukufokea jaman mimi naitwa salumu nawewe je?”
“Naitwa monalisa”
“Wow jina lako zuri sana nipe namba nitakuchek baadae”
Basi monalisa akampa namba yake.
Ugomvi ukaishia apo na huo ukawa mwanzo wakuzoeana adi kupanga siku wakutane kwani salumu alitokea kumpenda sana monalisa.
Salumu ni mwanaume mwenye miaka hamsini hakuwa mkubwa sana alikuwa mfanyabiashara wa madini pesa kwake si tatizo ivyo akajikuta anakuwa na ujeuri wakumpata monalisa bila kujua uyo msichana amezoea usagaji hapendi wanaume.
Hatimae wakapanga siku waonane hotel
“Assh mona baby come to me”
Alisema salumu akionekana kazidiwa anahitaji joto la monalisa.
“Salumu mapema sana alafu mimi sijawahi”
“No baby sio mapema nipe kidogo tu nitafanya taratibu usijali”
Alisema akainuka nakuchukua wallet yake iliyojaa pesa nyingi akaanza kuzimwaga kitandani nakumwambia mona ni zake.
“Wow baby zangu jamanii”
Alikuwa amekaa kwenye kiti akainuka nakupanda kitandani akazichukua zote nakuweka kwenye mkoba wake.
Baada ya apo akavua nguo nakubaki na bikini tupu akamsogelea salumu nakumlaza chali akapanda juu yake kwa makusudi kabisa alikaa akiangalia miguuni nakuanza kumkatia taratibu
“Oisshh baby you kill me assssh”
Alilalamika salumu.
Monalisa alitaka kumchota akili yake akaanza kumtekenya vidole miguuni uku akizidi kumkatikia na vile alikuwa na makalio makubwa aliweza kumteka salumu alibaki kulalamika tu
Akamfungua suluali zipu nakutoa uume wake nakuweka mdomon akisukutua kama mswaki vile mara amnyonye kichwa tu salumu wa watu alipagawa sana.
“Yes mona…yes..baby asshh nipe…oooh…nipe kidogoo….aaaah”
Alizidi kupiga kelele ila mona hakumuachia adi pale alipomwaga alikuwa hoi.
“Pole mpenzi”
Alisema monalisa akimkiss mdomoni salumu aliesisimka sana.
“Asante honey”
Basi akaridhika kunyonywa ty bila kufanya kitu.
Walikaa hotel mwisho wakaondoka
*********************
Mapenzi ya jinsia moja yalimnogea monalisa hakutaka kuwa na mwanaume zaidi alimpenda salumu sababu alimpa pesa.
Alikutana na msichana aitwae Snura huyu alikuwa msagaji maarufu lakini pia kuwadi kwa wanaume basi wakaanza uhusiano wao.
Mara kwa mara wanakutana nakufanya ila monalisa alikuwa ataki aingizwe uume ndani.
“Kwanimi sasa utaki niingize?”
“Inauma sitaki nichezee juu tu”
“Sasa utasikiaje raha bila kuingia bwana?”
“Ivyo ivyo kuingia inauma”
Basi wakajikuta wanagombana.
Mona akaamua kujichua mwenyewe bila kuwa na msichana mwenzie akajikuta anazoea nakuachana nakusagana ikawa kila akijisikia hamu anajifanya mwenyewe ila akiwa na salumu anamnyonya tu basi afanyi nae kitu.
Hatimae siku moja alitoka kwenda club usiku akiwa uko akakutana na mwanaume ambae akajikuta anampenda sana bila kujua uyo mwanaume yupoje.
“Dada sorry”
Aliita uyo mwanaume monalisa akasimama amsikilize
“Naomba namba yako”
Basi alimpatia.
“Naitwa Brown nawewe je?”
“Monalisa”
“Ok nitakuchek”
Alisema akiondoka.

Brown alishangaa kumbe lile jimama lina mume wakati alimwambia amefariki.
Chichi alianza kutambaa akimfata mumewake kumuomba msamaha ambapo alimfikia nakumshika miguu uku akilia
“Nisamehe mumewangu”
Alisema nakuzidi kulia.
“We mwanamke mshenzi si ulisema mumeo amekufa”
Aliongea kwa hasira Brown akitamani amfate ampige.
“Nyamaza wewe”
Jambazi mmoja alisema nakumsogelea Brown akampiga na kitako cha bunduki kichwani.
“Mnanionea tu mimi sikujua kama anamume alinambia umekufa”
Alijitetea Brown.
“Chichi mimi nimekufa chichi”
Aliongea mumewake nakumpiga kibao chichi akazidi kulia.
“Nisamehe mumewangu shetani tu”

IATENDELEA…………………….


Where do you want to donate?

Traktir Kopi
Bank BCA - An. Asep Saepul Anwar/ Rek - 648xxxx
Treat the creator to coffee by giving a small donation. click the arrow icon above

Chapisha Maoni

Copyright ©BongoLife - All rights reserved.

Redesign by bloggun.xyz
Cookie Consent
We serve cookies on this site to analyze traffic, remember your preferences, and optimize your experience.
More Details