MOYO ULIOJAA MAUMIVU SEHEMU YA 30

MOYO ULIOJAA MAUMIVU

SEHEMU YA 30

Ilikuwa ni usiku mwingi, mke wake alipokelewa na kuingizwa ndani ya chumba kimoja kilichoandikwa ‘Labour’ mlangoni. Aliambiwa asubiri nje, hakuwa na jinsi, alisubiri huku akiwa na marafiki zake wawili.

Hakukaa kwenye benchi, kila alipoyaangalia aliona kama yana misumali, alisimama huku akitembea huku na kule, alikuwa akimuomba Mungu, amuongoze mke wake na ajifungue salama kabisa.

Alikaa hapo kwa zaidi ya saa mbili, mlango haukufunguliwa, alishikwa na hofu, alionekana kuwa na woga kupita kawaida. Alihitaji kujua kilichokuwa kikiendelea, alionekana kuhisi jambo, akawaangalia wenzake na kuwauliza kuhusu kilichokuwa kikiendelea.

“Usiwe na hofu! Violeth atajifungua salama,” alisema rafiki yake mmoja.

Kwa kumwangalia tu waligundua kwamba mwanaume huyo alikuwa akiogopa mno, kitu kilichokuja kichwani mwake ni kwamba mke wake alipata tatizo na ndiyo maana mlango ulichukua muda mrefu mpaka kufunguliwa.

Where do you want to donate?

Traktir Kopi
Bank BCA - An. Asep Saepul Anwar/ Rek - 648xxxx
Treat the creator to coffee by giving a small donation. click the arrow icon above

Chapisha Maoni

Copyright ©BongoLife - All rights reserved.

Redesign by bloggun.xyz
Cookie Consent
We serve cookies on this site to analyze traffic, remember your preferences, and optimize your experience.
More Details