JINSI YA KUNYEGESHWA  NA MMEO KWA KUTUMIA KIDOLE

JINSI YA KUNYEGESHWA  NA MMEO KWA KUTUMIA KIDOLE CHAKE

Mwari wangu wanaume wengi wanajua kuwa kidole humnyegesha mwanamke lakini hawajui jinsi ya kukitumia kidole kumnyegesha mwanamke mpaka akapagawA kwa Nyege na kutokwa na Ute ute wa Nyege kumani ngoja mwari nikuelekeze umkamfundishe mmeo ili uzidi kupagawa kwa utamu wa mahaba chumban

Mwari kwanza kama unataka kutiwa Nyege kwa kutumia kidole cha mmeo basi ukiwa kitandani panua miguu vizuri ili kuma yako ionekane vizuri na kuzidi kumpagawisha mmeo


KIDOLE CHA PILI BAADA YA DOLE GUMBA


Kidole hiki ndicho kidole ambacho kipo special kwa ajili ya kisimi chako upo mwari wangu mmeo anatakiwa akipapase kisimi chako kwa kidole hiki yaani akuchezee Sana kisimi taratib ikiwezekana apake mate kwenye kidole hiki kisha aendelee kukichezea kisimi chako taratib utaanza kuona Nyege zinakupanda na kuma kuanza kutoa Ute ute wa Nyege

Mwari wangu usikae kimya hasa mmeo anapokutia nyega kwa kidole lalamika kimahaba mfano ashiiiiaaaaahhh tamu oooooooo baby kisimi kinawasha nikune mme wangu ashhh uuu oooooooo nipapase kidole kumani ashiiiiaaaaahhh oooooooo tamu upo mwari wangu legeza jicho liwe la Nyege mpagawishe mmeo apagawe kwako upo mwari wangu



KIDOLE CHA KATI

Kidole hiki kipo maalum kwa ajili ya kuingia ndani ya kuma kwa sababu ndio kirefu kuliko vyote upo mwari wangu kinachotakiwa kufanyika hapa ni ubunifu wa mmeo ndio maana nakufunda umkamfundishe mmeo ili uzidi kupagawa kwa utamu

Mwari wangu mmeo anatakiwa kucheza na vidole viwili kwenye kuma yako yaani kuna wakati kidole kidogo kinachezea kisimi na wakati kidole cha Kati kinazama kumani ili uzidi kupagawa kwa utamu sasa wakati kidole cha Kati kinazama kumani Mtoto wa kiume toa miguno ya kimahaba ukiusikilizia utamu ili kuzidi kumchanganya mmeo kwa sauti yako laini Baby ashiiiiaaaaahhh oooooooo uuuuudshhhh tamu oooooooo uuuuudshhhh ingiza kidole tena ashiiiiaaaaahhh oooooooo hapo hapo baby usitoe unanipa raha sana ashiiiiaaaaahhh tamu oooooooo baby nichezee kuma ashiiiiaaaaahhh oooooooo mda huo mmeo anacheza na kisimi na kuma hapo lazma Ute ute wa Nyege uanze kutoka baby ingiza kidole chote nasikia raha ashiiiiaaaaahhh oooooooo uuuuudshhhh Mtoto wa kike lalamika kimahaba mpagawishe mmeo msifie mmeo apagawe kwako baby unajua ingiza baby sshooooo uuuuh kidole kitamu upo mwari wangu nisikumalizie maneno mengine utamalizia mwenyewe mwari wangu mwambie mmeo akutie Nyege sana kwa vidole mpaka kuma ilowe kwa Nyege ahakikishe kuma imelowana vya kutosha ili mboo iteleze na upate utamu unaotakiwa

Mimi naishia hapo nawatakia utekelezaji mwema

Where do you want to donate?

Traktir Kopi
Bank BCA - An. Asep Saepul Anwar/ Rek - 648xxxx
Treat the creator to coffee by giving a small donation. click the arrow icon above

Chapisha Maoni

Copyright ©BongoLife - All rights reserved.

Redesign by bloggun.xyz
Cookie Consent
We serve cookies on this site to analyze traffic, remember your preferences, and optimize your experience.
More Details